BAYANI
Xyamine™ TA1214 yana ɗaya daga cikin samfuran a cikin danginmu na manyan amines na alkyl.Musamman amino nitrogen atom yana da alaƙa da carbon na uku don ba da rukunin t-alkyl yayin da ƙungiyar aliphatic sarƙoƙin alkyl ce mai reshe sosai.
Don Xyamine™ TA1214, rukunin aliphatic shine cakuda sarƙoƙi na C12 – C14.
Amines na farko na alkyl na farko suna da kaddarorin jiki da sinadarai na musamman, daga cikinsu akwai ruwa da ƙarancin danko akan yanayin zafi da yawa, mafi girman juriya ga iskar shaka, kyakkyawan yanayin launi, da babban solubility a cikin hydrocarbons mai.
Xyamine ™ TA1214 na iya aiki azaman maganin antioxidant, mai gyara gogayya mai narkewa, mai tarwatsewa, da scavenger H2S.Don haka ɗayan manyan aikace-aikacen Xyamine™ TA1214 shine azaman mai da ƙari.Ana amfani da shi don inganta kaddarorin mai da man shafawa a cikin anti-oxidation, rage sludge, da kwanciyar hankali na ajiya da sauransu.
BAYANIN KAYAN SAURARA
Bayyanar | Ruwa mai tsabta mara launi zuwa haske-rawaya |
Launi (Gardner) | 2 Max |
Jimlar amin (mg KOH/g) | 280-303 |
Neutralizaton daidai (g/mol) | 185-200 |
Yawan dangi, 25 ℃ | 0.800-0.820 |
pH (1% 50Ethanol/50 maganin ruwa) | 11.0 - 13.0 |
Danshi (wt%) | 0.30 Max |
KAYAN JIKI DA KYAUTATA
Filashin wuta, ℃ | 82 |
Wurin tafasa, ℃ | 223-240 |
Danko (-40 ℃, cSt.) | 109 |
MULKI DA ARZIKI
Kafin amfani da wannan samfur, tuntuɓi Takaddun Bayanai na Tsaro (SDS) don cikakkun bayanai kan hatsarurran samfur, shawarwarin kulawa da ajiyar samfur.
Ana iya adana Xyamine™ TA1214 a cikin kayan aikin ƙarfe na carbon.Ana iya amfani da wasu kayan kamar bakin karfe.Xyamine™ TA1214 ba shi da ɓacin rai na autocatalytic ƙarƙashin yanayin ajiya.Yana yiwuwa, duk da haka, don samun karuwa a launi a kan tsawaita ajiya.An rage girman samuwar launi ta hanyar shigar da ruwa a cikin tanki tare da nitrogen.
HANKALI! Kiyaye samfuran masu ƙonewa da/ko masu ƙonewa da tururinsu daga zafi, tartsatsin wuta, harshen wuta da sauran hanyoyin ƙonewa gami da fiɗa a tsaye.Sarrafa ko aiki a yanayin zafi kusa ko sama da wurin walƙiya na samfur na iya haifar da haɗarin wuta.Yi amfani da dabarun ƙasa masu dacewa da haɗin kai don sarrafa hatsarori a tsaye.
KARIN BAYANI
Don ƙarin bayani, tuntuɓi Arthur Zhao (zhao.lin@freemen.sh.cn) ko ziyarci gidan yanar gizon mu a http://www.sfchemicals.com
Lokacin aikawa: Afrilu-19-2021